Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Isinsìnyí Ló Yẹ Ká Túbọ̀ Wàásù

Isinsìnyí Ló Yẹ Ká Túbọ̀ Wàásù

Wà á Jáde:

  1. 1. Ó ti wá ṣe kedere sí wa

    Pé ayé yìí ń bàjẹ́ sí i,

    Ó yẹ ká tẹra mọ́ṣẹ́ ‘wàásù

    Bí òpin ti ń sún mọ́lé.

    Àǹfààní ńlá léyìí jẹ́ fún wa

    Láti sọ̀rọ̀ Jèhófà,

    Àtàwọn ‘bùkún ‘jọba rẹ̀

    Èyí la ń wàásù fáyé.

    (ÈGBÈ)

    Ó yẹ ká fi

    Ìtara wàásù.

    A kò ní bẹ̀rù, kò sì ní rẹ̀ wá.

    Ìsínyi ló yẹ

    Ká túbọ̀ wàásù,

    Àkókò òpin la wà báyìí.

  2. 2. Àkókò tó dára jù nìyí

    Láti wàásù ‘jọba náà.

    Torí náà ká sa gbogbo ‘pa wa

    Ká sọ fún gbogbo èèyàn.

    Tá a bá ń rántí ohun tá a ti ṣe

    Lẹ́nu ‘ṣẹ́ náà láyé yìí,

    A mọ̀ pé a ti ṣèfẹ́ Jáà

    Gbogbo ipá wa la sà.

    (ÈGBÈ)

    Ó yẹ ká fi

    Ìtara wàásù.

    A kò ní bẹ̀rù, kò sì ní rẹ̀ wá.

    Ìsínyi ló yẹ

    Ká túbọ̀ wàásù,

    Àkókò òpin la wà báyìí.

    (ÀSOPỌ̀)

    Gbogbo wa pátá là ń ṣiṣẹ́ yìí

    A ó máa lo gbogbo okun wa.

    Láìpẹ́ ayé yìí máa dópin,

    Ayé tuntun ti dé tán.

    (ÈGBÈ)

    Ó yẹ ká fi

    Ìtara wàásù.

    A kò ní bẹ̀rù, kò sì ní rẹ̀ wá.

    Ìsínyi ló yẹ

    Ká túbọ̀ wàásù,

    Àkókò òpin la wà báyìí.