Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Ọjọ́ Kọ̀ọ̀kan Ní Wàhálà Tiẹ̀

Ọjọ́ Kọ̀ọ̀kan Ní Wàhálà Tiẹ̀

Wà á jáde:

  1. 1. Mo nígbàgbọ́ pé lọ́jọ́ kan, ayé ṣì máa dáa,

    Ó dá mi lójú pé láìpẹ́, Párádísè máa dé.

    Àmọ́ tí ìṣòro bá dé,

    Kì í rọrùn láti rántí pé,

    Ọlọ́run mi nífẹ̀ẹ́ mi gan-an, kò sì ní fi mí sílẹ̀.

    Jèhófà wà pẹ̀lú mi.

    (ÈGBÈ)

    Bí ‘ṣòro bá dé, àdúrà

    Àtọkànwá tí mo bá gbà

    Ló máa ń fọkàn mi balẹ̀.

    Baba ọ̀run wà pẹ̀lú mi.

    Ọ̀rọ̀ rẹ̀ ń tù mí nínú

    Mo tún ní ọ̀rẹ́ tòótọ́.

    Gbogbo ọjọ́ ló ní wàhálà tiẹ̀.

    Wàhálà ọjọ́ kan ti tó;

    Mi ò kì í da tọ̀la mọ́ tòní.

    Ìyẹn máa ń jẹ́ kí

    Ọkàn mi balẹ̀.

  2. 2. Mo nífẹ̀ẹ́ rẹ gan-an ọ̀rẹ́ mi,

    Gba ìmọ̀ràn yìí.

    Bíṣòro tiẹ̀ pọ̀ láyé,

    Má jẹ́ kó gbà ẹ́ lọ́kàn.

    Wo’ore ńlá t’Ọlọ́run ṣe.

    Tó fún wa lọ́mọ rẹ̀ ọ̀wọ́n.

    Ṣó o rí i pé ó nífẹ̀ẹ́ wa gan-an?

    Fọkàn balẹ̀, ṣáà gbẹ́kẹ̀ lé e.

    Jọ̀ọ́, má sọ̀rètí nù.

    (ÈGBÈ)

    Gbàdúrà látọkàn.

    T’ánìíyàn bá gbà ẹ́ lọ́kàn,

    Ṣáà gbọ́kàn lé Jèhófà.

    Kì í dá wa dá ìṣòro wa.

    Ọ̀rọ̀ rẹ̀ ń tù wá nínú

    A tún ní ọ̀rẹ́ tòótọ́.

    Gbogbo ọjọ́ ló ní wàhálà tiẹ̀.

    Wàhálà ọjọ́ kan tó;

    Ká má ṣe da tọ̀la mọ́ tòní;

    Ìyẹn máa jẹ́ kí

    Ọkàn wa balẹ̀.

    (ÈGBÈ)

    Gbàdúrà látọkàn.

    Tánìíyàn bá gbà ẹ́ lọ́kàn,

    Ṣáà gbọ́kàn lé Jèhófà.

    Kì í dá wa dá ìṣòro wa.

    Ọ̀rọ̀ rẹ̀ ń tù wá nínú

    A tún ní ọ̀rẹ́ tòótọ́.

    Gbogbo ọjọ́ ló ní wàhálà tiẹ̀.

    Wàhálà ọjọ́ kan tó;

    Má ṣe da tọ̀la mọ́ tòní;

    Ìyẹn máa jẹ́ kí

    Ọkàn wa balẹ̀​—

    Ọkàn wa balẹ̀.