Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Sá Eré Náà Dé Òpin

Sá Eré Náà Dé Òpin

Wà á jáde:

  1. 1. Gbogbo wa

    Ni à ń sáré kan.

    Eré ìje ìyè;

    Má jẹ́ kó sú ẹ.

    Kó o lè túbọ̀ lókun,

    Máa ka Bíbélì.

    Má jẹ́ káyé yìí tàn ẹ́;

    Jọ̀ọ́, má ṣe dẹwọ́.

    (ÈGBÈ)

    Má ṣe wo ọ̀tún

    Tàbósì.

    Má ṣe wẹ̀yìn wò.

    Ṣáà máa sáré, tẹsẹ̀ mọ́rìn.

    Ọ̀pọ̀ ìbùkún ló ń

    Dúró dè ẹ́,

    Tẹra mọ́ ọn,

    Torí àkókò ń lọ.

    Jọ̀ọ́, má fàkókò ṣòfò.

    Ṣáà máa sáré,

    Tẹsẹ̀ mọ́rìn.

  2. 2. Kò ní pẹ́ mọ́

    Tá a máa sáré náà dópin.

    A máa ríbùkún gbà

    Tá a bá fara dà á.

    (ÈGBÈ)

    Má ṣe wo ọ̀tún

    Tàbósì.

    Má ṣe wẹ̀yìn wò.

    Ṣáà máa sáré, tẹsẹ̀ mọ́rìn.

    Ọ̀pọ̀ ìbùkún ló ń

    Dúró dè ẹ́,

    Tẹra mọ́ ọn,

    Torí àkókò ń lọ.

    Jọ̀ọ́, má fàkókò ṣòfò.

    Ṣáà máa sáré,

    Tẹsẹ̀ mọ́rìn.

    Má jẹ́ kó sú ẹ.

    (ÀSOPỌ̀)

    Ọ̀pọ̀ nǹkan ló wà tó lè dán ẹ wò.

    Àmọ́ má ṣe gbà rárá,

    Má ṣe jẹ́ kí wọ́n tàn ẹ́.

    Jọ̀ọ́, tẹsẹ̀ mọ́rìn;

    Má wẹ̀yìn.

    Máa sáré; tẹra mọ́ ọn.

    (ÈGBÈ)

    Má ṣe wo ọ̀tún

    Tàbósì.

    Má ṣe wẹ̀yìn wò.

    Ṣáà máa sáré, tẹsẹ̀ mọ́rìn.

    Ọ̀pọ̀ ìbùkún ló ń

    Dùró dè ẹ́, tẹra mọ́ ọn,

    Torí àkókò ń lọ.

    Jọ̀ọ́, má fàkókò ṣòfò.

    Ṣáà máa sáré,

    Tẹsẹ̀ mọ́rìn.

    Má ṣe wẹ̀yìn wò;

    Má ṣe wẹ̀yìn wò.

    Pọkàn pọ̀, tẹsẹ̀ mọ́rìn.

    Má ṣe jẹ́ kó sú ẹ.

    Tẹra mọ́ ọn.

    Ṣáà máa sáré.

    Má wẹ̀yìn;

    Sáré náà dópin!