Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Atọ́ka Ìdìpọ̀ Kẹrìnlélọ́gọ́rin Ti jí!

Atọ́ka Ìdìpọ̀ Kẹrìnlélọ́gọ́rin Ti jí!

Atọ́ka Ìdìpọ̀ Kẹrìnlélọ́gọ́rin Ti jí!

ÀJỌṢE Ẹ̀DÁ

Fífòòró Ẹni, 9/8

Ìgbà Èwe, 5/8

Ohun Tó Lè Mú Kí Ìgbéyàwó Jẹ́ Aláyọ̀, 10/8

Oògùn Olóró Nínú Ìdílé, 4/8

ÀWỌN ẸLẸ́RÌÍ JÈHÓFÀ

Àpéjọ “Ẹ Fi Ògo fún Ọlọ́run,” 9/8

Aráàlú Ṣèbẹ̀wò Tó Mórí Wọn Wú (Jámánì), 3/8

Àròkọ Wú Wọn Lórí Gan-an (akẹ́kọ̀ọ́), 9/8

Fífi Ìfẹ́ Hàn Nígbà Ìṣòro (Nàìjíríà), 3/8

Iléeṣẹ́ Kẹ́míkà Bú Gbàù (ilẹ̀ Faransé), 4/8

Ilé Ẹjọ́ Gíga Jù Lọ Ilẹ̀ Amẹ́ríkà Dá Ẹ̀tọ́ Òmìnira Ọ̀rọ̀ Sísọ Padà, 1/8

Kò Retí Pé Òun Á Ṣàṣeyọrí Tó Tóyẹn (Jámánì), 5/8

Lẹ́yìn Tí Ìbúgbàù Náà Wáyé (Ecuador), 10/8

Ohun Kan Tí Ìjì Kò Lè Gbé Lọ (iṣẹ́ ìrànwọ́), 8/8

Omíyalé ní Àgbègbè Caucasus, 11/8

Ó Yàn Láti Ṣègbọràn sí Ọlọ́run (A. Gargallo, Sípéènì), 3/8

‘Ṣègbọràn sí Ọlọ́run Dípò Àwọn Ènìyàn’ (iṣẹ́ ọnà), 1/8

Wọ́n Ń Ṣe Àwọn Aráàlú Láǹfààní (Gbọ̀ngàn Ìjọba), 8/8

ÀWỌN ẸRANKO ÀTI OHUN Ọ̀GBÌN

Àwọn Ọmọ Ogun Tó Ń Yan Lọ (ìjàlọ), 6/8

Ẹ̀pà, 5/8

Ohun Àgbàyanu Ni Ṣíṣílọ Wọn (ẹranko wildebeest), 3/8

Ojú Ẹyẹ Idì, 1/8

Oko Ọ̀gẹ̀dẹ̀, 4/8

Ọ̀kan Lára Àwọn Èso Tó Wúlò Jù Lọ (àgbọn), 4/8

Pípèsè Oúnjẹ Látinú Oko Rẹ, 12/8

ÀWỌN OHUN TÓ Ń ṢẸLẸ̀ NÍNÚ AYÉ

Àìjẹunrekánú, 3/8

Àwọn Ọmọdé Tó Ń Ṣiṣẹ́ Aṣẹ́wó, 2/8

Epo Rọ̀bì—Ṣé Wọ́n Lè Wà Á Gbẹ? 11/8

Fífòòró Ẹni, 9/8

Ìlànà Rere, 6/8

Ìṣòro Tó Wà Nídìí Iṣẹ́ Àgbẹ̀, 10/8

Ìwà Ìkà Bíburú Jáì, 7/8

Ohun Arùfẹ́-Ìṣekúṣe-Sókè, 8/8

Oògùn Olóró Nínú Ìdílé, 4/8

Ọ̀ràn Àṣírí, 2/8

Ṣe Owó Orí Tí Ò Ń San Ti Pọ̀ Jù? 12/8

ÀWỌN Ọ̀DỌ́ BÉÈRÈ PÉ

Báwo Làwọn Èèyàn Ṣe Lè Máa Fi Ọ̀wọ̀ Tèmi Wọ̀ Mí? 11/8

Báwo Ni Mo Ṣe Lè Kojú Ẹ̀mí Ṣohun-Tẹ́gbẹ́-Ń-Ṣe? 1/8

Báwo Ni Mo Ṣe Lè Yẹra fún Fífi Ẹ̀gbọ́n Mi Ṣe Àwòkọ́ṣe Nínú Gbogbo Nǹkan? 12/8

Fídíò Orin, 3/8, 4/8

Jíjíwèé Wò, 2/8

Nígbà Tí Àjálù Bá Wáyé, 7/8

Ọmọ Àgbàtọ́, 5/8, 6/8

Ṣé Kí N Fín Ara? 10/8

Ṣíṣàì Fẹ́ Ṣe Àṣìṣe Kankan? 8/8, 9/8

ÌLERA ÀTI ÌṢÈGÙN

Àìjẹunrekánú, 3/8

Àrùn Àtọ̀gbẹ, 5/8

Àrùn Tí Kòkòrò Ń Gbé Kiri, 6/8

Àwọn Nǹkan Tó Lè Nípa Lórí Ìlera, 9/8

Bí Àìsàn Ibà Bá Ń Ṣe Ọmọ Rẹ, 12/8

Bó O Ṣe Lè Túbọ̀ Dáàbò Bo Oyún Rẹ, 1/8

Igi Tẹ́ẹ́rẹ́ Tó Ń Fọ Eyín Mọ́, 9/8

Omi, 6/8

Oorun, 4/8

Ọ̀nà Mẹ́fà Tí O Lè Gbà Dáàbò Bo Ìlera Rẹ, 10/8

Ọṣẹ “Abẹ́rẹ́ Àjẹsára” Tó O Lè Gún Fúnra Rẹ, 12/8

Rí I Pé Ò Ń Sùn Dáadáa! 2/8

Sísanra Jọ̀kọ̀tọ̀—Ǹjẹ́ Kò Ti Ń Di Àjàkálẹ̀ Àrùn Tó Kárí Ayé Báyìí? 12/8

ILẸ̀ ÀTI ÀWỌN ÈNÌYÀN

Ìdí Táwọn Èèyàn Fi Ka Erékùṣù Tahiti sí Párádísè Tí Wọ́n Ń Wá Kiri, 8/8

“Ìlù Onígba-Ohùn” (Áfíríkà), 8/8

Ìlú Tí Wọ́n Ti Ń Wa Góòlù Dúdú (Brazil), 3/8

Omíyalé ní Àgbègbè Caucasus, 11/8

Òwe Ẹ̀yà Akan (Gánà), 7/8

Piñata (Mẹ́síkò), 10/8

Ṣíṣèbẹ̀wò sí Jerúsálẹ́mù ní Ìlú Quebec, 9/8

ÌSÌN

Àṣà Tí Kò Pa Rẹ́ (Bàbá Kérésìmesì), 5/8

Ìwé Tó Ń Gbógun Ti Ìwé Mìíràn (Ṣọ́ọ̀ṣì Kátólíìkì), 9/8

“Jèhófà Ni Olùtùnú Mi” (ọba ilẹ̀ Sweden), 7/8

Orúkọ Jèhófà ní Erékùṣù Pàsífíìkì, 11/8

“Ọdún Bíbélì,” 10/8

ÌTÀN ÌGBÉSÍ AYÉ

Àdánwò Ìgbàgbọ́ ní Slovakia (J. Bali), 1/8

Bí A Ṣe Pa Òùngbẹ Tẹ̀mí Tó Ń Gbẹ Mí (L Moussanett), 7/8

Mo Borí Ẹ̀mí Ìkórìíra (J. Gomez), 1/8

Mo Fara Mọ́ Ohun Tí Ọlọ́run Sọ Nípa Ẹ̀jẹ̀ (Y. Aizawa), 12/8

Ohun Tó Mú Kí Ìgbésí Ayé Mi Nítumọ̀ (E. Pandachuk), 11/8

OJÚ ÌWÒYE BÍBÉLÌ

Báwo Lo Ṣe Lè Yẹra fún Èrò Tí Kò Tọ́? 12/8

Ẹ̀sìn Rẹ àti Tàwọn Ìbátan Rẹ Ò Dọ́gba, 11/8

Ẹ̀ṣẹ̀ Tí Kò Ní Ìdáríjì, 2/8

Gbígbé Ìgbésí Ayé Tó Yàtọ̀ Sí Ti Ẹ̀dá, 10/8

Kí Ni Ìfẹ́ Ọrọ̀ Àlùmọ́ọ́nì? 4/8

Ǹjẹ́ Ìṣọ̀kan Kristẹni Ń Béèrè Pé Kí Ìpinnu Àwọn Kristẹni Dọ́gba? 5/8

Ǹjẹ́ Ó Pọn Dandan Kí Àwọn Kristẹni Jẹ́ Tálákà? 1/8

Ǹjẹ́ Ó Tọ́ Láti Kórìíra Ẹ̀yà Mìíràn? 8/8

Ǹjẹ́ Ó Yẹ Kí Àwọn Kristẹni Jẹ́ Kí Wọ́n Mú Àwọn Níyè? 7/8

Òmìnira Láti Ṣèpinnu? 3/8

Ṣé Jíjẹ́ Ọlọ́rọ̀ Ló Ń Fi Hàn Pé A Ní Ìbùkún Ọlọ́run? 9/8

Yíyẹra fún Sísọ Ọ̀rọ̀ Tó Máa Ń Dunni, 6/8

Ọ̀KANKÒJỌ̀KAN

Aṣọ Tó Bá Dóde, 9/8

Ẹ̀rín Músẹ́, 2/8

Máa Lóye Ọ̀ràn Dáadáa Kó O Tó Gbà Á Gbọ́ (Íńtánẹ́ẹ̀tì), 2/8

Ǹjẹ́ O Mọ̀? 2/8, 6/8, 7/8, 8/8, 10/8, 12/8

Òpin Ọ̀sẹ̀, 7/8