Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

ORIN 106

Bá A Ṣe Lè Ní Ìfẹ́

Bá A Ṣe Lè Ní Ìfẹ́

(1 Kọ́ríńtì 13:1-8)

  1. 1. À ń gbàdúrà s’Ọ́lọ́run wa pé

    Ká lè f’ànímọ́ rẹ̀ ṣèwà hù.

    Ìfẹ́ ló gbawájú nínú wọn;

    Ẹ̀mí mímọ́ máa jẹ́ ká nífẹ̀ẹ́.

    Bá a tiẹ̀ lẹ́bùn, tá a sì nígboyà,

    Tá a nímọ̀, àmọ́ tá a kò nífẹ̀ẹ́,

    Asán ni gbogbo ẹ̀bùn náà jẹ́.

    Torí náà, kífẹ̀ẹ́ máa darí wa.

  2. 2. Ìfẹ́ máa ń fúnni látọkàn wá.

    Ìfẹ́ kì í mọ tara rẹ̀ nìkan.

    Kì í fàyè gba èrò tí kò dáa;

    Ó ń mú ká máa dárí jira wa.

    Ìfẹ́ ń fara da ohun gbogbo;

    Ó ń jẹ́ ká lè gbẹ́rù tó wúwo.

    Ká fìfẹ́ hàn ní gbogbo ọ̀nà;

    Ìfẹ́ tòótọ́ kò ní yẹ̀ láéláé.