Ohun Tá A Tọ́ka Sí Ní Apá 3
34 Báwo La Ṣe Lè Fi Hàn Pé A Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà?
ṢÈWÁDÌÍ
35 Bá A Ṣe Lè Ṣe Ìpinnu Tó Dáa
ṢÈWÁDÌÍ
36 Jẹ́ Olóòótọ́ Nínú Ohun Gbogbo
ṢÈWÁDÌÍ
37 Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Iṣẹ́ àti Owó
ṢÈWÁDÌÍ
38 Fi Hàn Pé O Mọyì Ẹ̀mí
ṢÈWÁDÌÍ
“ ‘Eré Ìdárayá Àṣejù’ Ǹjẹ́ Ó Yẹ Kí O Fara Rẹ Wewu?” (Jí!, October 8, 2000)
39 Ohun Tí Ọlọ́run Sọ Nípa Ẹ̀jẹ̀
ṢÈWÁDÌÍ
“Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé” (Ilé Ìṣọ́, June 15, 2004)
40 Bá A Ṣe Lè Jẹ́ Mímọ́ Lójú Ọlọ́run
ṢÈWÁDÌÍ
41 Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìbálòpọ̀?
ṢÈWÁDÌÍ
42 Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Àwọn Tó Lọ́kọ Tàbí Aya Àtàwọn Tí Kò Ní
ṢÈWÁDÌÍ
“Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé” (Ilé Ìṣọ́, July 1, 2004)
43 Ṣó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Mu Ọtí?
ṢÈWÁDÌÍ
“Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé” (Ilé Ìṣọ́, February 15, 2007)
44 Ṣé Gbogbo Ayẹyẹ Ni Inú Ọlọ́run Dùn Sí?
ṢÈWÁDÌÍ
45 Ohun Tó Túmọ̀ Sí Láti Má Ṣe Dá Sí Ogun àti Ọ̀rọ̀ Òṣèlú
ṢÈWÁDÌÍ
“Olúkúlùkù Ni Yóò Ru Ẹrù Ti Ara Rẹ̀” (Ilé Ìṣọ́, March 15, 2006)