Àgàbàgebè; Ẹ̀tàn TẸ̀ Ẹ̣́ Àgàbàgebè; Ẹ̀tàn 2Kọ 6:4, 6; Jem 3:17 Àpẹẹrẹ inú Bíbélì: Mt 23:7, 23-28—Jésù dẹ́bi fáwọn aṣáájú ẹ̀sìn torí pé ẹlẹ̀tàn ni wọ́n Ga 2:11-14—Àpọ́sítélì Pọ́ọ̀lù bá àpọ́sítélì Pétérù wí torí pé ó jẹ́ alágàbàgebè Pa Dà Èyí Tó Kàn O Tún Lè Wo ILÉ ÌṢỌ́ Ṣé Ìwà Àgàbàgebè Lè Dópin? Ṣé ìwà àgàbàgebè táwọn olóṣèlú, aṣáájú ìsìn àtàwọn oníṣòwò ń hù ń kó ẹ̀dùn ọkàn bá ẹ? JÉSÙ—Ọ̀NÀ, ÒTÍTỌ́ ÀTI ÌYÈ Ọjọ́ Tí Jésù Wá sí Tẹ́ńpìlì Kẹ́yìn Jésù lo àpẹẹrẹ opó to jẹ́ aláìní láti kọ́ àwọn èèyàn ní ẹ̀kọ́ pàtàkì kan. NÍPA WA Ṣé O Fẹ́ Ká Wá Ẹ Wá O lè mọ̀ sí i nípa Bíbélì tàbí àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà. Tẹ̀ ẹ́ Fi ránṣẹ́ Fi ránṣẹ́ Àgàbàgebè; Ẹ̀tàn ÀWỌN ẸSẸ BÍBÉLÌ TÓ LÈ RAN ÀWA KRISTẸNI LỌ́WỌ́ Àgàbàgebè; Ẹ̀tàn Yorùbá Àgàbàgebè; Ẹ̀tàn https://assetsnffrgf-a.akamaihd.net/assets/ct/f62df3bf2a/images/syn_placeholder_sqr.png scl ojú ìwé 15