Ìjà TẸ̀ Ẹ̣́ Ìjà Kí nìdí tí kò fi yẹ káwa Kristẹnì máa jà? Owe 17:14; 26:17; 2Ti 2:23 Pa Dà Èyí Tó Kàn O Tún Lè Wo JÍ! Bí Ẹ Ṣe Lè Dín Wàhálà Kù Nínú Ilé Ṣé ohun mẹ́fà yìí, kó má bàa máa sí ìjà láàárín yín, kí àlàáfíà sì jọba. OHUN TÍ BÍBÉLÌ SỌ Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìbínú? Ṣé ó tọ́ kéèyàn bínú rárá? Kí ló yẹ kó o ṣe tí ìbínú ẹ bá ti ń le? NÍPA WA Ṣé O Fẹ́ Ká Wá Ẹ Wá O lè mọ̀ sí i nípa Bíbélì tàbí àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà. Tẹ̀ ẹ́ Fi ránṣẹ́ Fi ránṣẹ́ Ìjà ÀWỌN ẸSẸ BÍBÉLÌ TÓ LÈ RAN ÀWA KRISTẸNI LỌ́WỌ́ Ìjà Yorùbá Ìjà https://assetsnffrgf-a.akamaihd.net/assets/ct/46e9307b0a/images/syn_placeholder_sqr.png scl ojú ìwé 57