Koma ka ga abin da ke ciki

Koma ga abubuwan da ke ciki

Fihirisar Hasumiyar Tsaro ta 2020

Fihirisar Hasumiyar Tsaro ta 2020

Kwanan watan da talifin ya fito

HASUMIYAR TSARO NA NAZARI

AMSOSHIN TAMBAYOYIN MASU KARATU

  • A wane lokaci ne Yesu ya zama Babban Firist, kuma a wane lokaci ne aka ƙaddamar da sabon alkawari? Yuli

  • Furucin manzo Bulus da ke 1 Korintiyawa 15:29 yana nufin cewa wasu Kiristoci a zamanin dā sun yi baftisma ne a madadin matattu? Disamba

  • Halayen da aka ambata a Galatiyawa 5:​22, 23 su ne kaɗai halayen da ruhun Allah yake sa mu kasance da su? Yuni

  • Karin Magana 24:16 yana magana ne game da mutum da ya yi zunubi a kai a kai, kuma Allah ya gafarta masa? Disamba

  • Shin littafin Mai-Wa’azi 5:8 yana magana ne game da shugabanni ’yan Adam ko kuma Jehobah? Satumba

  • Su waye ne ’yan sandan haikalin Yahudawa? Mene ne aikinsu? Maris

LITTAFI MAI TSARKI

  • Masu Tone-tonen Ƙasa Sun Tabbatar da Matsayin Belshazzar Kuwa? Fabrairu

RAYUWA TA KIRISTA

  • Kamewa​—Halin da Ke Faranta Ran Jehobah, Yuni

  • Ka Yi Aikin da Aka Ba Ka da Ƙwazo! Disamba

  • Tawali’u​—Yaya Yake Amfanar Mu? Mayu

SHAIDUN JEHOBAH

  • 1920​—Shekaru Ɗari da Suka Shige, Oktoba

  • Jehobah Yana wa Waɗanda Suka Koma Ƙasarsu Albarka, Nuwamba

  • Mu Riƙa Bin Ja-goranci a Yau, Yuni

TALIFOFIN NAZARI

  • “A Kiyaye Sunanka da Tsarki,” Yuni

  • Allahnka Jehobah Yana Daraja Ka! Janairu

  • A Wane Lokaci Ne Ya Dace Ka Yi Magana? Maris

  • Bari Jehobah Ya Sanyaya Zuciyarka, Fabrairu

  • “Ina Ce da Ku Abokai,” Afrilu

  • Jehobah Ubanmu Yana Ƙaunar Mu Sosai, Fabrairu

  • Jehobah Yana Taimaka wa Waɗanda Suka Yi Sanyin Gwiwa, Disamba

  • Jehobah Yana Yi wa Ƙungiyarsa Ja-goranci, Oktoba

  • ‘Ka Ba Ni Zuciya Ɗaya, Don In Girmama Sunanka,’ Yuni

  • Ka Bauta wa Allah Cikin Sauƙin Kai, Agusta

  • Ka Ci Gaba da Bin Gaskiya, Yuli

  • “Kada Ka Naɗa Hannuwanka,” Satumba

  • Kada Ku Ɗauki Kanku da Girma Fiye da Kima, Yuli

  • ‘Ka Lura da Abin da Aka Ba Ka Amana,’ Satumba

  • Ka Mai da Hankali ga Nan Gaba, Nuwamba

  • Kana a Shirye Ka Riƙa Bin Shawara? Nuwamba

  • Kana a Shirye Ka Sa Mutane Su Soma Bauta wa Jehobah? Satumba

  • Kana da Muhimmanci a Ƙungiyar Jehobah! Agusta

  • Kana Jiran “Birnin Nan Wanda Yake da Tushe”? Agusta

  • Kana Nuna Godiya Don Alherin Allah Kuwa? Mayu

  • Ka Riƙa Daraja Kowa a Ikilisiya, Agusta

  • Ka Riƙa Ƙarfafa ʼYan’uwa Mata, Satumba

  • Ka Riƙa Nuna Godiya Don Abubuwan da Ba Ka Gani, Mayu

  • Ka Shirya Yin Baftisma Kuwa? Maris

  • Ka Tabbata da Abin da Ka Yi Imani da Shi? Yuli

  • Ka Yi Amfani da Zarafin da Kake da Shi Yanzu, Satumba

  • Ka Yi Koyi da Jehobah a Sha’aninka da ’Yan’uwa, Afrilu

  • Ka Yi Ƙarfin Zuciya Domin Jehobah Zai Taimake Ka, Nuwamba

  • Ku Guji Kishi Don Ku Yi Zaman Lafiya, Fabrairu

  • Ku Je Ku Sa Mutane Su Zama Almajiraina, Janairu

  • “Ku Juyo Gare Ni,” Yuni

  • Ku Riƙa Ƙaunar Juna da Zuciya Ɗaya, Maris

  • Ƙauna ga Jehobah Za Ta Sa Mu Yi Baftisma, Maris

  • Mene ne Ra’ayinka Game da Mutanen Yankinku? Afrilu

  • Muna Ƙaunar Jehobah, Ubanmu Sosai, Fabrairu

  • Na Yi Tseren Har Ƙarshe, Afrilu

  • ‘Ni da Kaina Zan Nemi Tumakina,’ Yuni

  • Ruhun Allah Yana Ba Mu Tabbaci, Janairu

  • Sa’ad da Ba Ni da Ƙarfi Ne Nake da Ƙarfi, Yuli

  • “Sarkin Arewa” a Kwanaki na Ƙarshe, Mayu

  • Tashin Matattu na Nuna Ƙauna da Hikima da Kuma Haƙurin Allah, Agusta

  • Ta Yaya Za A Ta da Matattu? Disamba

  • Wane ne “Sarkin Arewa” a Yau? Mayu

  • Yadda Za Ka Daina Yin Sanyin Gwiwa, Disamba

  • Yadda Za Ka Taimaki Ɗalibi Ya Yi Baftisma​—Sashe na Biyu, Oktoba

  • Yadda Za Ka Taimaki Ɗalibi Ya Yi Baftisma​—Sashe na Ɗaya, Oktoba

  • Yadda Za Mu Taimaka wa Mutane Su Bi Umurnan Kristi, Nuwamba

  • Za A Kawo Hari Daga Arewa! Afrilu

  • Za A Yi Tashin Matattu! Disamba

  • Za Ka Iya “Sanyaya” Zuciyar Mutane, Janairu

  • Za Mu Tafi Tare da Ku, Janairu

  • Za Su Bauta wa Jehobah Kuwa Sa’ad da Suka Yi Girma? Oktoba

TARIHI

  • “Ga Mu Nan Ka Aike Mu!” (J. da M. Bergame), Maris

  • Jehobah Bai Mance da Ni Ba” (M. Herman), Nuwamba

  • Na Sami Albarka Don Na Yi Koyi da Abokan Kirki (L. Crépeault), Fabrairu

  • Na Yi Abin da Ya Kamata In Yi (D. Ridley), Yuli

WASU

  • Abin da Ya Nuna Cewa a Dā, Isra’ilawa Bayi Ne a Masar, Maris

  • Sarakuna da Ke Gāba da Juna a Kwanaki na Ƙarshe, Mayu

HASUMIYAR TSARO NA WA’AZI

  • Albarka Daga Wurin Allah Mai Ƙauna, Na 3

  • Mene ne Mulkin Allah? Na 2

  • Ta Yaya Za Ka San Gaskiya, Na 1