Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Máa Fetí Sílẹ̀ Nípàdé?

Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Máa Fetí Sílẹ̀ Nípàdé?

Wo bí àwọn ọmọdé ṣe máa ń fetí sílẹ̀ nípàdé láyé ìgbà tí wọ́n ń kọ Bíbélì.

O Tún Lè Wo

DI Ọ̀RẸ́ JÈHÓFÀ

Máa Fetí Sílẹ̀ Nípàdé

Kí nìdí tó fi yẹ ká máa fetí sílẹ̀ ká sì kẹ́kọ̀ọ́ láwọn ìpàdé?

OHUN TÓ WÀ LÓRÍ ÌKÀNNÌ

Kẹ́kọ̀ọ́ Lára Àwọn Ọ̀rẹ́ Jèhófà​—Eré

Lo àwọn eré yìí láti ṣàlàyé ohun tó ṣẹlẹ̀ nínú ọ̀wọ́ fídíò Kẹ́kọ̀ọ́ Lára Àwọn Ọ̀rẹ́ Jèhófà, kó o sì jíròrò àwọn ẹ̀kọ́ inú ẹ̀ pẹ̀lú àwọn ọmọ rẹ.

Ẹ̀KỌ́ BÍBÉLÌ

Eré Ọwọ́ fún Àwọn Ọmọdé

Lo àwọn eré ọwọ́ tó gbádùn mọ́ni tó dá lórí Bíbélì yìí láti fi kọ́ àwọn ọmọ rẹ lẹ́kọ̀ọ́ nípa ìwà rere.