Ẹ̀KỌ́ BÍBÉLÌ Àwọn Àpọ́sítélì Méjìlá TẸ̀ Ẹ̣́ Ran àwọn ọmọ rẹ lọ́wọ́ kí wọ́n lè mọ orúkọ àwọn àpọ́sítélì méjìlá lórí. Wà á jáde O Tún Lè Wo Ẹ̀kọ́ Bíbélì Dáníẹ́lì Gbàdúrà! Kọ́ ọmọ rẹ bó ṣe ṣe pàtàkì tó láti máa gbàdúrà sí Ọlọ́run lójoojúmọ́. Ẹ̀kọ́ Bíbélì Jésù, Ọmọ Jòjòló Kọ́ ọmọ rẹ kékeré nípa ìbí Jésù. Ẹ̀kọ́ Bíbélì Àwọn Hébérù Mẹ́ta Jẹ́ kí ọmọ rẹ mọ ìdí tí Ṣádírákì, Méṣákì àti Àbẹ́dínígò fi kọ̀ láti forí balẹ̀ fún ère oníwúrà tí ọba ṣe. Fi ránṣẹ́ Fi ránṣẹ́ Àwọn Àpọ́sítélì Méjìlá Ẹ̀kọ́ Bíbélì Àwọn Àpọ́sítélì Méjìlá Yorùbá Àwọn Àpọ́sítélì Méjìlá https://cms-imgp.jw-cdn.org/img/p/502015244/univ/art/502015244_univ_sqr_xl.jpg