Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Ẹ̀kọ́ 25: Bó O Ṣe Lè Ní Ọ̀rẹ́

Ẹ̀kọ́ 25: Bó O Ṣe Lè Ní Ọ̀rẹ́

Ọ̀rẹ́ gidi lè jẹ́ ọmọdé tàbí àgbàlagbà, tí wọ́n bá ṣáà ti nífẹ̀ẹ́ Jèhófà. Àwọn wo ni ọ̀rẹ́ ẹ?

O Tún Lè Wo

ERÉ DI Ọ̀RẸ́ JÈHÓFÀ

Máa Bá Àwọn Èèyàn Gidi Ṣọ̀rẹ́!

Kí nìdí tó fi dáa kó o ní àwọn ọ̀rẹ́ kan tó jẹ́ àgbàlagbà?

ÀWỌN FÍDÍÒ

Kẹ́kọ̀ọ́ Lára Àwọn Ọ̀rẹ́ Jèhófà

Kẹ́kọ̀ọ́ lára àwọn ọ̀rẹ́ Jèhófà tí Bíbélì sọ̀rọ̀ wọn!

Ẹ̀KỌ́ BÍBÉLÌ

Eré Ọwọ́ fún Àwọn Ọmọdé

Lo àwọn eré ọwọ́ tó gbádùn mọ́ni tó dá lórí Bíbélì yìí láti fi kọ́ àwọn ọmọ rẹ lẹ́kọ̀ọ́ nípa ìwà rere.