Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì
A ṣe ìwé yìí ká lè máa fi kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì, ó sì jẹ́ ara ètò ẹ̀kọ́ ọ̀fẹ́ Bíbélì tá a gbé kalẹ̀.
Ẹ̀KỌ́
Ẹ̀KỌ́ 1
Ṣé Bíbélì Lè Ràn Ẹ́ Lọ́wọ́?
Ẹ̀KỌ́ 2
Bíbélì Sọ Pé Ọ̀la Ń Bọ̀ Wá Dáa
Ẹ̀KỌ́ 4
Ta Ni Ọlọ́run?
Ẹ̀KỌ́ 5
Ọ̀dọ̀ Ọlọ́run Ni Bíbélì Ti Wá
Ẹ̀KỌ́ 6
Ṣé Ayé àti Ọ̀run Ní Ìbẹ̀rẹ̀?
Ẹ̀KỌ́ 07
Irú Ẹni Wo Ni Jèhófà?
Ẹ̀KỌ́ 8
Bó O Ṣe Lè Di Ọ̀rẹ́ Jèhófà
OHUN TÁ A TỌ́KA SÍ
Ẹ̀KỌ́
Ẹ̀KỌ́ 13
Ẹ̀sìn Èké Kò Ṣojú fún Ọlọ́run
Ẹ̀KỌ́ 15
Ta Ni Jésù?
Ẹ̀KỌ́ 16
Kí Ni Jésù Ṣe Nígbà Tó Wà Láyé?
Ẹ̀KỌ́ 17
Irú Ẹni Wo Ni Jésù?
Ẹ̀KỌ́ 18
Bá A Ṣe Lè Mọ Àwọn Kristẹni Tòótọ́
Ẹ̀KỌ́ 20
Bá A Ṣe Ṣètò Ìjọ Kristẹni
Ẹ̀KỌ́ 21
Báwo La Ṣe Ń Wàásù Ìhìn Rere?
Ẹ̀KỌ́ 23
Ìrìbọmi Ṣe Pàtàkì!
Ẹ̀KỌ́ 24
Ohun Tó Yẹ Ká Mọ̀ Nípa Àwọn Áńgẹ́lì
Ẹ̀KỌ́ 25
Kí Nìdí Tí Ọlọ́run Fi Dá Wa?
Ẹ̀KỌ́ 27
Báwo Ni Ikú Jésù Ṣe Gbà Wá Là?
Ẹ̀KỌ́ 29
Kí Ló Ń Ṣẹlẹ̀ Sáwọn Tó Ti Kú?
Ẹ̀KỌ́ 31
Kí Ni Ìjọba Ọlọ́run?
Ẹ̀KỌ́ 32
Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso!
OHUN TÁ A TỌ́KA SÍ
Ẹ̀KỌ́
Ẹ̀KỌ́ 35
Bá A Ṣe Lè Ṣe Ìpinnu Tó Dáa
Ẹ̀KỌ́ 36
Jẹ́ Olóòótọ́ Nínú Ohun Gbogbo
Ẹ̀KỌ́ 37
Ohun Tí Bíbélì Sọ Nípa Iṣẹ́ àti Owó
Ẹ̀KỌ́ 38
Fi Hàn Pé O Mọyì Ẹ̀mí
Ẹ̀KỌ́ 39
Ohun Tí Ọlọ́run Sọ Nípa Ẹ̀jẹ̀
Ẹ̀KỌ́ 40
Bá A Ṣe Lè Jẹ́ Mímọ́ Lójú Ọlọ́run
Ẹ̀KỌ́ 41
Kí Ni Bíbélì Sọ Nípa Ìbálòpọ̀?
Ẹ̀KỌ́ 43
Ṣó Yẹ Káwọn Kristẹni Máa Mu Ọtí?
Ẹ̀KỌ́ 47
Ṣé O Ti Múra Tán Láti Ṣèrìbọmi?
OHUN TÁ A TỌ́KA SÍ
Ẹ̀KỌ́
Ẹ̀KỌ́ 48
Fọgbọ́n Yan Àwọn Ọ̀rẹ́ Rẹ
Ẹ̀KỌ́ 53
Yan Eré Ìnàjú Táá Múnú Jèhófà Dùn
Ẹ̀KỌ́ 54
Ta Ni “Ẹrú Olóòótọ́ àti Olóye”?
Ẹ̀KỌ́ 55
Máa Ṣètìlẹyìn fún Ìjọ
Ẹ̀KỌ́ 58
Jẹ́ Adúróṣinṣin sí Jèhófà
OHUN TÁ A TỌ́KA SÍ
Máà bínú, kò sóhun tó jọ ohun tó ò ń wá.
O Tún Lè Wo
ÌBÉÈRÈ TÁWỌN ÈÈYÀN MÁA Ń BÉÈRÈ
Kí Ni Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Táwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Máa Ń Kọ́ Àwọn Èèyàn?
Ìtumọ̀ Bíbélì èyíkéyìí tó bá wù ẹ́ lo lè lò láti fi kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì pẹ̀lú àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà. O sì lè pe gbogbo ìdílé ẹ tàbí kó o pe àwọn ọ̀rẹ́ ẹ wá síbi ìkẹ́kọ̀ọ́ náà.