Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Ohun Tí Bíbélì Sọ

Kí ni Bíbélì fi kọ́ni gan-an? Mú ìbéèrè kan nínú àwọn ìbéèrè tó wà nísàlẹ̀ yìí.

Ṣé Owó Ni Gbòǹgbò Ohun Búburú Gbogbo?

Àwọn èèyàn sábà máa ń sọ pé “owó ni gbòǹgbò ohun búburú gbogbo” àmọ́ kì í ṣe bí Bíbélì ṣe sọ ọ́ nìyẹn.

Ṣé Owó Ni Gbòǹgbò Ohun Búburú Gbogbo?

Àwọn èèyàn sábà máa ń sọ pé “owó ni gbòǹgbò ohun búburú gbogbo” àmọ́ kì í ṣe bí Bíbélì ṣe sọ ọ́ nìyẹn.

Ìgbàgbọ́ àti Ìjọsìn

Ìgbésí Ayé àti Ìwà Rere

Kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Lọ́dọ̀ Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà

Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Kó O Kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì?—Èyí Tó Gùn

Bíbélì ń ran ọ̀pọ̀ mílíọ̀nù èèyàn kárí ayé lọ́wọ́ láti rí ìdáhùn sí àwọn ìbéèrè pàtàkì nípa ìgbésí ayé. Ṣé ìwọ náà á fẹ́ jẹ́ ọ̀kan lára wọn?

Báwo La Ṣe Máa Ń Ṣe Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì?

Níbi gbogbo kárí ayé làwọn èèyàn ti mọ àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà mọ́ ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì tí wọ́n máa ń ṣe fáwọn èèyàn lọ́fẹ̀ẹ́. Wo bí wọ́n ṣe máa ń ṣe é.

Ṣé O Fẹ́ Ká Wá Ẹ Wá

O lè mọ̀ sí i nípa Bíbélì tàbí àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà.