Koma ka ga abin da ke ciki

Koma ga abubuwan da ke ciki

16-22 ga Mayu

ZABURA 11-18

16-22 ga Mayu
  • Waƙa ta 106 da Addu’a

  • Gabatarwar Taro (minti 3 ko ƙasa da hakan)

DARUSSA DAGA KALMAR ALLAH

  • Wa Za Ya Sauka Cikin Tentin Jehobah?”: (minti 10)

    • Za 15:1,2—Wajibi ne mu zama masu yin gaskiya (w03 8/1 23 sakin layi na 18; w89 9/15 26 sakin layi na 7)

    • Za 15:3—Wajibi ne mu yi hankali da furucinmu (w89 10/15 12 sakin layi na 10-11; w89 9/15 27 sakin layi na 2-3; w14 2/15 23, sakin layi na 10-11)

    • Za 15:4, 5—Wajibi ne mu kasance da aminci a ɗabi’armu (w06 6/1 30 sakin layi na 11; w89 9/15 29-30; it-1 1211 sakin layi na 3)

  • Neman Abubuwa Masu Tamani: (minti 8)

    • Za 11:3—Mene ne wannan ayar take nufi? (w06 6/1 30 sakin layi na 1; w05 5/15 32 sakin layi na 2)

    • Za 16:10—Ta yaya wannan annabcin ya cika a kan Yesu Kristi? (w11 8/15 16 sakin layi na 19; w05 5/1 22 sakin layi na 9)

    • Mene ne karatun Littafi Mai Tsarki na wannan makon ya koya mini game da Jehobah?

    • Waɗanne darussa ne na koya a karatun Littafi Mai Tsarki na wannan makon da zan iya yin amfani da su a wa’azi?

  • Karatun Littafi Mai Tsarki: (minti 4 ko ƙasa da hakan) Za 18:1-19

KA YI WA’AZI DA ƘWAZO

  • Haɗuwa ta Fari: (minti 2 ko ƙasa da hakan) wp16.3 shafi na 16.

  • Koma Ziyara: (minti 4 ko ƙasa da hakan) wp16.3 shafi na 16—Ka karanta nassosi daga JW Library don maigidan da ke wani yare, ya ga yadda ayar take a yarensa.

  • Nazarin Littafi Mai Tsarki: (minti 6 ko ƙasa da hakan) bh 100-101 sakin layi na 10-11—Ka ɗan nuna wa maigidan yadda zai yi amfani da JW Library don ya bincika wata tambaya da ya yi.

RAYUWAR KIRISTA

  • Waƙa ta 70

  • Hanyoyin Yin Amfani da JW Library—Sashe na 1: (minti 15) Tattaunawa. Ka saka bidiyoyin nan Ka Sarrafa Kuma Ka Yi Amfani da Ma’ajiyar Rubutu da Kuma Rumbun Bayani, sai ka ɗan tattauna wasu abubuwa a ciki. Bayan haka, ka tattauna kan magana na ɗaya da na biyu na talifin. Ka ba masu sauraro dama su faɗi wasu hanyoyin da suka yi amfani da JW Library a nazarin da suka yi su kaɗai da kuma a taro.

  • Nazarin Littafi Mai Tsarki na Ikilisiya: (minti 30) ia babi na 15 sakin layi na 15-26, da tambayoyi don bimbini da ke shafi na 134

  • Bita da Abin da Za A Tattauna Mako Mai Zuwa (minti 3)

  • Waƙa ta 43 da Addu’a