Ubbil li ci biir

Woneel li nekk ci téere bi

6 sãwiyee ba 12 sãwiyee

TAALIFI CANT 127-134

6 sãwiyee ba 12 sãwiyee

Woy-Yàlla nº 134 ak ñaan | Kàddu yi ñuy tàmbalee ndaje bi (1 minit)

NJÀNGALE YU AM SOLO YU NEKK CI KÀDDU YÀLLA

1. Yeen waajur yi, wéyleen di toppatoo seeni doom

(10 minit)

Yeen waajur yi mën ngeen a wóolu Yexowa ndaxte dina leen jàpple ngeen jox seen njaboot li mu soxla (Taalifi Cant 127:​1, 2)

Doom maye la bu jóge ci Yexowa (Taalifi Cant 127:3; w21.08-F 5 § 9)

Xale bu nekk ak jikkoom. Kon bu ngeen di yar seeni doom, nangeen jox ku nekk li mu soxla (Taalifi Cant 127:4; w19.12-F 27 § 20)

Yexowa dafay bég bu ko waajur yi wóoloo te def lépp li war ngir yar seeni doom

2. Nañu xóotal suñu njàngum Biibël bi

(10 minit)

  • Taalifi Cant 128:3—Lan moo tax taalifkat bi mengale xale yi ak ‘njëmbat bu jebbi’? (it-1-F 543)

  • Ban aaya ngeen xóotal ci seen njàngum Biibël bi ci semen bi?

3. Aaya yi ñu war a liir ci Biibël bi

YOKKAL SA MËN-MËN CI LIGGÉEYU WAARE BI

4. Ni nga mënee tàmbali waxtaan

(3 minit) WAARAATE SAA YU ÑU AMEE BUNT. (lmd-F lesoŋ 1 ponk 3)

5. Ni nga mënee tàmbali waxtaan

(4 minit) WAARAATE SAA YU ÑU AMEE BUNT. Li nga mën a def bu nit ki waxee benn xalaat bu wuute ak li Biibël bi jàngale. (lmd-F lesoŋ 5 ponk 4)

6. Ni ñu mënee jàngal nit ñi ba ñu nekk taalibe Yeesu

(5 minit) lff lesoŋ 16 ponk 4-5. Waxtaanal ak ki ngay jàngal Biibël bi, ci ni ngeen mënee def ba, njàngum Biibëlam am, donte sax doo fi nekk (lmd-F lesoŋ 10 ponk 4)

DUNDINU KERCEEN

Woy-Yàlla nº 13

7. Yeen waajur yi, ndax yeen a ngi jëfandikoo jumtukaay bu baax bii ngir jàngal seeni doom?

(15 minit) Waxtaan ak ñi teew.

Mbootaayu Yexowa defar na ay jumtukaay yu bare ngir dimbali waajur yi ñu jàngal seeni doom ñu xam Yexowa. Waaye jumtukaay bi gën a am solo bi ñu am mooy, ñu nekk ay royukaay yu baax ci ñoom.—Baamtug Yoon wi 6:​5-9.

Yeesu jumtukaay bu baax boobu la jëfandikoo ngir jàngal taalibeem yi.

Jàngal Yowaana 13:​13-15. Ba pare nga laaj ñi teew lii:

  • Ci sa xalaat lan moo tax ni Yeesu nekkoon royukaay ci taalibeem yi, nekkoon fasoŋu jàngale bu am solo?

Yeen waajur yi, seeni jëf la seeni doom di gën a xool. Kon bu ngeen nekkee ay royukaay yu baax ci ñoom, loolu dina tax seeni doom nangu li ngeen di jàngale te dina leen xiir ñu déglu leen.

Woneel WIDEO bi tudd: Nañu nekk ay royukaay ci suñuy doom. Ba pare nga laaj ñi teew lii:

  • Lu am solo lan, la mbokk Garcia ak jabaram jàngal seeni doom yu jigéen?

  • Naka la leen wideo bi di xiiree ngeen wéy di nekk ay royukaay yu baax ci seeni doom?

8. Njàngum Biibël bi ci biir mbooloo mi

Kàddu yi ñuy tëje ndaje bi (3 minit) | Woy-Yàlla nº 73 ak ñaan