Ubbil li ci biir

Woneel li nekk ci téere bi

Nguuru Yàlla dina indi barke ci suuf si

Nguuru Yàlla dina indi barke ci suuf si

Nguuru Yàlla dina indi barke ci suuf si

41 Yexowa fal na Yeesu buur ci asamaan si. — Isaïe 9:6 ; Dañeel 7:​13, 14 ; Jëf ya 2:​32-36

42 Yeesu dina ilif àddina bi yépp. — Dañeel 7:14 Macë 28:⁠18

43 Ndax fàttaliku ngeen li war a dal nit ñu bon ñi ? — Sabóor 37:9, 10 ; Luug 13:5

44 Ndax fàttaliku ngeen, turu malaaka bi jëkk bàkkaar ? Yeesu dina ko rey moom ak yeneen malaaka yu bon yi. Xërëm yi ak nataal yi dinañu tas. — Yawut ya 2:14 ; Peeñu ma 20:​2, 10

45 Yeesu dina defal ñi ko déggal yëf yu rafet te bare. — Yawut ya 5:9

46 Dootul amati mukk ñu wopp. — Isaïe 33:24 ; Peeñu ma 22:​1, 2

Ndax fàttaliku ngeen naka la Yeesu doon faje ñu woppoon ?

47 Nit ñépp dinañu am yëf yu neex. — Isaïe 65:​17, 21-23

48 Yàllaa ngi fàttaliku sax ñi deewoon. Dina jaar ci Yeesu ba ñu dundaat. Loolu lañu tudde dekki. — Yowaana 5:​28, 29 ; 11:⁠25

49 Su ñu bon ñi ñépp deewee, kenn dootul dee mukk. Rabu àll yi sax dootuñu songe. Nit ñépp dinañu nekk ci bànneex ba fàww. — Peeñu ma 21:4 ; Isaïe 65:25 ; Sabóor 37:11, 29