Ubbil li ci biir

Woneel li nekk ci téere bi


Wideo yi ak waxtaan yi ci xaaj 1

Wideo yi ak waxtaan yi ci xaaj 1

 Ni nga mënee jariñoo njàngale Biibël bi nekk ci téere bii

Dalal ak jàmm ci sa njàngum Biibël bi (2:45)

 01 Naka la la Biibël bi mënee dimbali?

Kontineel di yaakaar! (1:48)

Liir Biibël bi (2:05)

GËSTUL

Ni ma komaasee am jàmm ci sama dund (2:53)

 02 Biibël bi dafay maye yaakaar

Dama doon jéem a xeex njubadi (4:07)

GËSTUL

Xalaatal bés boobu (3:37)

 03 Ndax mën nga gëm li Biibël bi wax?

Suuf si teguwul ci dara (1:13)

Biibël bi yégle woon na ne Babilon dina daanu (0:58)

GËSTUL

«Waxu yonent yi» dooleel nañu (5:22)

 04 Kan mooy Yàlla?

Ni ñuy woowe Yàlla bari na, waaye turam benn la (0:41)

Ndax Yàlla am na tur? (Xaaj) (3:11)

Dama doon wut a xam Yàlla dëgg ji (8:18)

GËSTUL

 05 Biibël bi dafa ñuy xamal li Yàlla bëgg ñu def

Biibël bi, ci kan la jóge? (Xaaj) (2:48)

Dañu fonkoon Biibël bi (Xaaj: William Tyndale) (6:17)

GËSTUL

 06 Fan la nit jóge?

Gëm Yàlla (2:43)

Ndax Yàlla moo sàkk jaww ji? (Xaaj) (3:51)

GËSTUL

Yexowa moo sàkk lépp (2:37)

 07 Kan mooy Yexowa?

Yexowa dafa doon yëg seen metit (2:45)

GËSTUL

 08 Mën nga nekk xaritu Yexowa

Li ma Yexowa defal bare na lool (3:20)

GËSTUL

Nekk xaritu Yexowa, lan la tekki? (1:46)

 09 Jegeel Yàlla ci ñaan

Ndax ñaan yépp la Yàlla di déglu? (Xaaj) (2:42)

Ñaan Yàlla moo ñuy dimbali (1:32)

GËSTUL

Ñaanal Yàlla (1:22)

 10 Ban njariñ nga mën a jële ci teewe ndaje Seede Yexowa yi?

Lan lañuy def ci suñu saalu Nguur yi? (2:12)

GËSTUL

Duñu fàtte mukk ni ñu ñu dalale (4:16)

Ndaje yi neexoon nañu ma lool! (4:33)

 11 Ni nga mënee jariñoo bu baax li ngay liir ci Biibël bi

Ay ndaw yuy jàng bëgg Kàddu Yàlla (5:33)

GËSTUL

Ni nga mënee jàng bu baax Biibël bi (2:06)

 12 Lan moo la mën a dimbali nga wéy di jàng Biibël bi?

Yàlla barkeel na ko ndaxte xàddiwul (5:22)

Yexowa dimbali na ñu, ñu soppi suñu dundin (3:56)

GËSTUL

Yexowa may na ñu doole ngir àttan suñu yen (5:05)