July 25 sí 31
SÁÀMÙ 79-86
Orin 138 àti Àdúrà
Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀ (3 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀)
ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN
“Ta Ló Ṣe Pàtàkì Jù Lọ ní Ìgbésí Ayé Rẹ?”: (10 min.)
Sm 83:1-5—Orúkọ Jèhófà àti ipò ọba aláṣẹ rẹ̀ ló yẹ kó jẹ wá lógún jù lọ (w08 10/15 ojú ìwé 13 ìpínrọ̀ 7 àti 8)
Sm 83:16—Ìdúróṣinṣin àti ìfaradà wa ń bọlá fún Jèhófà (w08 10/15 ojú ìwé 15 ìpínrọ̀ 16)
Sm 83:17, 18—Jèhófà ni Ẹni tó ṣe pàtàkì jù lọ láyé àtọ̀run (w11 5/15 ojú ìwé 16 ìpínrọ̀ 1 àti 2; w08 10/15 ojú ìwé 15 àti 16 ìpínrọ̀ 17 àti 18)
Máa Walẹ̀ Jìn Nínú Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run: (8 min.)
Bíbélì Kíkà: (4 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Sm 85:8–86:17
MÁA LO ARA RẸ LẸ́NU IṢẸ́ ÌWÀÁSÙ
Nígbà Àkọ́kọ́: (2 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) fg ẹ̀kọ́ 7 ìpínrọ̀ 1
Ìpadàbẹ̀wò: (4 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) fg ẹ̀kọ́ 7 ìpínrọ̀ 3
Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì: (6 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) fg ẹ̀kọ́ 7 ìpínrọ̀ 7 àti 8
MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI
Orin 111
Ṣé Ọlọ́run ní Orúkọ?: (15 min.) Jẹ́ kí àwọn ará kọ́kọ́ wo fídíò Ṣé Ọlọ́run ní Orúkọ? yìí, ó wà lórí ìkànnì jw.org. (Wo abẹ́ ÀWỌN ÌTẸ̀JÁDE > ÀWỌN ÌWÉ ŃLÁ ÀTÀWỌN ÌWÉ PẸLẸBẸ. Lẹ́yìn náà, lọ síbi tí ìwé Ìròyìn Ayọ̀ wà, kó o sì ṣí i. Wàá rí fídíò náà lábẹ́ ẹ̀kọ́ tá a pe àkòrí rẹ̀ ní “Ta Ni Ọlọ́run?”) Lẹ́yìn náà, ẹ jíròrò àwọn ìbéèrè yìí: Báwo la ṣe lè lo fídíò yìí tá a bá ń jẹ́rìí fún àwọn èèyàn lọ́nà àìjẹ́-bí-àṣà, níbi tí àwọn èèyàn pọ̀ sí àti láti ilé-dé-ilé? Àwọn ìrírí tó gbádùn mọ́ni wo lẹ ní nígbà tẹ́ ẹ lo fídíò yìí?
Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Ìjọ: (30 min.) ia orí 20 ìpínrọ̀ 14 sí 26 àti àtúnyẹ̀wò tó wà lójú ìwé 179
Àtúnyẹ̀wò àti Ohun Tá A Máa Kọ́ Lọ́sẹ̀ Tó Ń Bọ̀ (3 min.)
Orin 143 àti Àdúrà
Ìránnilétí: Jọ̀wọ́ jẹ́ kí àwọn ará kọ́kọ́ gbọ́ orin tuntun yìí lẹ́ẹ̀kan, lẹ́yìn náà, kí ẹ kọ ọ́.