Ẹ Máa Díwọ̀n Fúnni Fàlàlà
Ẹni tó bá lawọ́ máa ń lo àkókò rẹ̀, okun rẹ̀ àti ohun ìní rẹ̀ láti ṣèrànwọ́ fáwọn èèyàn, kó sì fún wọn ní ìṣírí.
-
Ọ̀rọ̀ Gíríìkì tí wọ́n túmọ̀ sí “ẹ sọ fífúnni dàṣà” gba pé kéèyàn máa ṣe nǹkan láìdáwọ́dúró
-
Tá a bá jẹ́ kó mọ́ wa lára láti máa fún àwọn èèyàn ní nǹkan, àwọn èèyàn á máa fún àwa náà. Bíbélì sọ pé “wọn yóò da òṣùwọ̀n àtàtà, tí a kì mọ́lẹ̀, tí a mì pọ̀, tí ó sì kún àkúnwọ́sílẹ̀ sórí itan yín.” Ọ̀rọ̀ yìí tọ́ka sí bí àwọn tó ń tajà ṣe máa ń wọn ọjà wọn kún dáadáa, tí wọ́n á sì dà á sínú ìṣẹ́po ẹ̀wù àwọ̀lékè ẹni tó wá rajà