March 9-15
JẸ́NẸ́SÍSÌ 24
Orin 132 àti Àdúrà
Ọ̀rọ̀ Ìbẹ̀rẹ̀ (1 min.)
ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN
“Bí Ísákì Ṣe Rí Ìyàwó”: (10 min.)
Jẹ 24:2-4—Ábúráhámù sọ fún ìránṣẹ́ rẹ̀ pé kó lọ wá ìyàwó fún Ísákì láàárín àwọn tó ń sin Jèhófà (wp16.3 14 ¶3)
Jẹ 24:11-15—Ìránṣẹ́ Ábúráhámù pàdé Rèbékà nídìí kànga (wp16.3 14 ¶4)
Jẹ 24:58, 67—Rèbékà gbà láti fẹ́ Ísákì (wp16.3 14 ¶6-7)
Máa Walẹ̀ Jìn Nínú Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run: (10 min.)
Jẹ 24:19, 20—Kí la rí kọ́ látinú ohun tí Rèbékà ṣe nínú àwọn ẹsẹ Bíbélì yìí? (wp16.3 12-13)
Jẹ 24:65—Kí nìdí tí Rèbékà fi bo orí rẹ̀, kí lèyí sì kọ́ wa? (wp16.3 15 ¶3)
Àwọn ìṣúra tẹ̀mí wo lo tún rí nínú Bíbélì kíkà ọ̀sẹ̀ yìí nípa Jèhófà, iṣẹ́ ìwàásù tàbí àwọn nǹkan míì?
Bíbélì Kíkà: (4 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Jẹ 24:1-21 (th ẹ̀kọ́ 2)
MÁA LO ARA RẸ LẸ́NU IṢẸ́ ÌWÀÁSÙ
Nígbà Àkọ́kọ́—Fídíò: (4 min.) Ìjíròrò. Jẹ́ kí àwọn ará wo fídíò náà, lẹ́yìn náà béèrè àwọn ìbéèrè yìí: Kí ló fi hàn pé akéde náà lo ìbéèrè lọ́nà tó tọ́? Báwo ni akéde náà ṣe fèsì nígbà tí onílé dáhùn lọ́nà tí kò tọ́ nípa irú ẹni tí Jésù jẹ́?
Nígbà Àkọ́kọ́: (2 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Lo ohun tá a lè bá àwọn èèyàn sọ tó wà lójú ìwé 1. (th ẹ̀kọ́ 1)
Nígbà Àkọ́kọ́: (3 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Lo ohun tá a lè bá àwọn èèyàn sọ tó wà lójú ìwé 1. Onílé sọ ohun táwọn èèyàn sábà máa ń sọ ní ìpínlẹ̀ yín tí wọn kò bá fẹ́ gbọ́ ìwàásù. Fèsì ní ṣókí, kó o sì máa bá ọ̀rọ̀ rẹ lọ. (th ẹ̀kọ́ 12)
Ìkésíni sí Ìrántí Ikú Kristi: (3 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀) Lo ohun tá a lè bá àwọn èèyàn sọ tó wà lójú ìwé 1. Onílé fìfẹ́ hàn. Ṣe bíi pé ẹ wo fídíò Ìrántí Ikú Jésù kẹ́ ẹ sì jíròrò rẹ̀ (àmọ́ ẹ má ṣe wò ó). (th ẹ̀kọ́ 11)
MÁA HÙWÀ TÓ YẸ KRISTẸNI
A Máa Bẹ̀rẹ̀ Sí Í Pe Àwọn Èèyàn sí Ìrántí Ikú Kristi ní Saturday, March 14: (8 min.) Ìjíròrò. Fún ẹnì kọ̀ọ̀kan ní ìwé ìkésíni náà, kẹ́ ẹ sì jíròrò rẹ̀. Jẹ́ kí àwọn ará wo fídíò ọ̀nà ìgbọ́rọ̀kalẹ̀ tá a máa lò. Sọ ètò tí ìjọ ṣe láti kárí ìpínlẹ̀ ìwàásù yín.
“Àwọn Wo Ni Mo Lè Pè?”: (7 min.) Ìjíròrò.
Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Ìjọ: (30 min.) bh orí 16 ¶16-19
Ọ̀rọ̀ Ìparí (3 min. tàbí kó máà tó bẹ́ẹ̀)
Orin 9 àti Àdúrà