Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN

Àwọn Òfin Jèhófà Bọ́gbọ́n Mu, Wọ́n sì Bá Ìdájọ́ Òdodo Mu

Àwọn Òfin Jèhófà Bọ́gbọ́n Mu, Wọ́n sì Bá Ìdájọ́ Òdodo Mu

A máa fi hàn pé a jẹ́ ọlọ́gbọ́n àti olóye tá a bá ń pa òfin Ọlọ́run mọ́ (Di 4:6; it-2 1140 ¶5)

Ọ̀pọ̀ àwọn tó ń kíyè sí ìwà wa ló gbà pé ó bọ́gbọ́n mu láti máa pa àwọn òfin Ọlọ́run mọ́ lóòótọ́ (Di 4:6; w99 11/1 20 ¶6-7)

Ìgbésí ayé àwa èèyàn Jèhófà máa ń dáa gan-an ju tàwọn èèyàn ayé lọ (Di 4:7, 8; w07 8/1 29 ¶13)

Ìwà wa dáa torí pé à ń tẹ̀ lé àwọn òfin àti ìlànà Jèhófà, ìyẹn sì ti mú kí ọ̀pọ̀ èèyàn wá sínú ètò Jèhófà.

Àwọn ìbùkún wo lo ti rí torí pé ò ń tẹ̀ lé àwọn ìlànà Jèhófà?