Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

ÀWỌN ÌṢÚRA INÚ Ọ̀RỌ̀ ỌLỌ́RUN

“Ìgbà Wo Lẹ Máa Ṣiyèméjì Dà?”

“Ìgbà Wo Lẹ Máa Ṣiyèméjì Dà?”

Èlíjà ní káwọn ọmọ Ísírẹ́lì pinnu bóyá Jèhófà ni wọ́n máa jọ́sìn tàbí Báálì (1Ọb 18:21; w17.03 14 ¶6)

Òrìṣà tí kò lẹ́mìí ni Báálì (1Ọb 18:25-29; ia 88 ¶15)

Jèhófà fi hàn lọ́nà tó ṣàrà ọ̀tọ̀ pé òun nìkan ni Ọlọ́run tòótọ́ (1Ọb 18:36-38; ia 90 ¶18)

Èlíjà sọ fáwọn èèyàn náà pé tí wọ́n bá ń pa Òfin Jèhófà mọ́, ìyẹn á fi hàn pé wọ́n nígbàgbọ́. (Di 13:5-10; 1Ọb 18:40) Lónìí, a lè fi hàn pé a nígbàgbọ́, a sì bẹ̀rù Ọlọ́run tá a bá ń pa àwọn àṣẹ rẹ̀ mọ́.