Àwọn Ibi Tí A Ó Ti Ṣe Àpéjọ Àgbègbè “Ẹ Fi Ògo Fún Ọlọ́run” Ti Ọdún 2003
Àwọn Ibi Tí A Ó Ti Ṣe Àpéjọ Àgbègbè “Ẹ Fi Ògo Fún Ọlọ́run” Ti Ọdún 2003
OCTOBER 10-12, 2003
MGBOKO UMUORIA 1 (Ìgbò)
OCTOBER 17-19, 2003
IGWURUTA ALI 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
MGBOKO UMUORIA 2 (Ìgbò)
ÙBOGÒ 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
OCTOBER 24-26, 2003
DÁLÙWỌ́N 1 (Yorùbá)
IGWURUTA ALI 2 (Gẹ̀ẹ́sì)
IKOT AKAN 1 (Ẹ́fíìkì)
JOS 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
MGBOKO UMUORIA 3 (Ìgbò)
ÒKÌTÌPUPA 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
Ọ̀TÀ 1 (Yorùbá)
ÙBOGÒ 2 (Ijaw)
ÙLÌ 1 (Ìgbò)
UYÓ 1 (Ẹ́fíìkì)
ZARIA 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
OCTOBER 31-NOVEMBER 2, 2003
AGBOR 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
BENIN CITY 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
DÁLÙWỌ́N 2 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÌBÀDÀN 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
IGWURUTA ALI 3 (Abua)
IKOT AKAN 2 (Ẹ́fíìkì)
IKOT EKPENE 1 (Ẹ́fíìkì)
JOS 2 (Haúsá)
MGBOKO UMUORIA 4 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÒKÌTÌPUPA 2 (Yorùbá)
Ọ̀TÀ 2 (Gẹ̀ẹ́sì, Èdè Àwọn Adití Lọ́nà ti Amẹ́ríkà)
SULEJA 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙBOGÒ 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙLÌ 2 (Ìgbò)
UYÓ 2 (Ẹ́fíìkì)
ZARIA 2 (Gẹ̀ẹ́sì, Èdè Àwọn Adití Lọ́nà ti Amẹ́ríkà)
NOVEMBER 7-9, 2003
AGBOR 2 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÀKÚRẸ́ 1 (Yorùbá)
BENIN CITY 2 (Gẹ̀ẹ́sì)
CALABAR 1 (Ẹ́fíìkì)
DÁLÙWỌ́N 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
ẸNÚGU 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÌBÀDÀN 2 (Yorùbá)
IGWURUTA ALI 4 (Ìgbò)
IKOT EKPENE 2 (Ẹ́fíìkì)
JOS 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
MGBOKO UMUORIA 5 (Ìgbò)
ÒKÌTÌPUPA 3 (Yorùbá)
Ọ̀TÀ 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
SULEJA 2 (Yorùbá)
ÙBOGÒ 4 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙLÌ 3 (Ìgbò)
UYÓ 3 (Ẹ́fíìkì)
NOVEMBER 14-16, 2003
AGBOR 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÀKÚRẸ́ 2 (Yorùbá)
BENIN CITY 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
CALABAR 2 (Ẹ́fíìkì)
DÁLÙWỌ́N 4 (Yorùbá)
ẸNÚGU 2 (Ìgbò)
ÌBÀDÀN 3 (Yorùbá)
IGWURUTA ALI 5 (Gòkánà )
IKOT EKPENE 3 (Ẹ́fíìkì)
ÌLỌRIN 1 (Yorùbá)
KATSINA ALA 1 (Gẹ̀ẹ́sì)
MGBOKO UMUORIA 6 (Ìgbò)
Ọ̀TÀ 4 (Gẹ̀ẹ́sì)
SÚLÈJA 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙBOGÒ 5 (Gẹ̀ẹ́sì, Èdè Àwọn Adití Lọ́nà ti Amẹ́ríkà)
ULI 4 (Ìgbò)
UYÓ 4 (Ẹ́fíìkì)
NOVEMBER 21-23, 2003
AGBOR 4 (Esan)
ÀKÚRẸ́ 3 (Yorùbá)
BENIN CITY 4 (Ẹ̀dó)
CALABAR 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
DÁLÙWỌ́N 5 (Yorùbá)
ẸNÚGU 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÌBÀDÀN 4 (Yorùbá)
IGWURUTA ALI 6 (Ìgbò)
IKOT EKPENE 4 (Gẹ̀ẹ́sì)
ILÉṢÀ 1 (Yorùbá)
ÌLỌRIN 2 (Gẹ̀ẹ́sì)
KATSINA ALA 2 (Tiv)
MGBOKO UMUORIA 7 (Ìgbò)
Ọ̀TÀ 5 (Yorùbá)
ÙBOGÒ 6 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙLÌ 5 (Gẹ̀ẹ́sì)
UYÓ 5 (Ẹ́fíìkì)
NOVEMBER 28-30, 2003
AGBOR 5 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÀKÚRẸ́ 4 (Gẹ̀ẹ́sì)
BENIN CITY 5 (Gẹ̀ẹ́sì)
CALABAR 4 (Gẹ̀ẹ́sì)
DÁLÙWỌ́N 6 (Gẹ̀ẹ́sì)
ẸNÚGU 4 (Ìgbò)
ÌBÀDÀN 5 (Gẹ̀ẹ́sì)
IGWURUTA ALI 7 (Kánà)
IKOT EKPENE 5 (Ẹ́fíìkì)
ILÉṢÀ 2 (Gẹ̀ẹ́sì)
KATSINA ALA 3 (Gẹ̀ẹ́sì)
MGBOKO UMUORIA 8 (Ìgbò)
Ọ̀TÀ 6 (Yorùbá)
ÙBOGÒ 7 (Ísókó)
ÙLÌ 6 (Ìgbò)
UYÓ 6 (Gẹ̀ẹ́sì)
DECEMBER 5-7, 2003
AGBOR 6 (Gẹ̀ẹ́sì)
BADAGRY (Ègùn)
BENIN CITY 6 (Gẹ̀ẹ́sì)
CALABAR 5 (Ẹ́fíìkì)
DÁLÙWỌ́N 7 (Yorùbá)
ẸNÚGU 5 (Ìgbò)
IGWURUTA ALI 8 (Gẹ̀ẹ́sì)
IKOT EKPENE 6 (Ẹ́fíìkì)
ILÉṢÀ 3 (Yorùbá)
MGBOKO UMUORIA 9 (Ìgbò)
Ọ̀TÀ 7 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙBOGÒ 8 (Urhobo)
ÙLÌ 7 (Gẹ̀ẹ́sì, Èdè Àwọn Adití Lọ́nà ti Amẹ́ríkà)
UYÓ 7 (Ẹ́fíìkì)
DECEMBER 12-14, 2003
AGBOR 7 (Gẹ̀ẹ́sì)
BENIN CITY 7 (Gẹ̀ẹ́sì)
CALABAR 6 (Ẹ́fíìkì)
DÁLÙWỌ́N 8 (Gẹ̀ẹ́sì)
ẸNÚGU 6 (Ìgbò)
IGWURUTA ALI 9 (Gẹ̀ẹ́sì)
IKOT EKPENE 7 (Ẹ́fíìkì)
ILÉṢÀ 4 (Yorùbá)
MGBOKO UMUORIA 10 (Gẹ̀ẹ́sì)
Ọ̀TÀ 8 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙBOGÒ 9 (Urhobo)
ÙLÌ 8 (Ìgbò)
UYÓ 8 (Gẹ̀ẹ́sì)
JANUARY 2-4, 2004
CALABAR 7 (Gẹ̀ẹ́sì)
DÁLÙWỌ́N 9 (Yorùbá)
IGWURUTA ALI 10 (Gẹ̀ẹ́sì, Èdè Àwọn Adití Lọ́nà ti Amẹ́ríkà)
MGBOKO UMUORIA 11 (Ìgbò)
Ọ̀TÀ 9 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙBOGÒ 10 (Urhobo)
UYÓ 9 (Ẹ́fíìkì)
JANUARY 9-11, 2004
MGBOKO UMUORIA 12 (Gẹ̀ẹ́sì)
Ọ̀TÀ 10 (Yorùbá)
ÙBOGÒ 11 (Ísókó)
UYÓ 10 (Gẹ̀ẹ́sì)
JANUARY 16-18, 2004
MGBOKO UMUORIA 13 (Ìgbò)
Ọ̀TÀ 11 (Gẹ̀ẹ́sì)
ÙBOGÒ 12 (Gẹ̀ẹ́sì)