Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

Ojú Ìwé Ọgbọ̀n-lé-méjì

Ojú Ìwé Ọgbọ̀n-lé-méjì

Ojú Ìwé Ọgbọ̀n-lé-méjì

Ṣé ẹnì kan ló wà nídìí gbogbo ìwà ibi tó ń ṣẹlẹ̀ láyé yìí?

WO OJÚ ÌWÉ 3 SÍ 9.

Kí ni “oríṣi ohun ọ̀gbìn méje” tó fi hàn pé orílẹ̀-èdè Ísírẹ́lì ní ilẹ̀ tó dára?

WO OJÚ ÌWÉ 11 SÍ 13.

Kà nípa ìsapá tí atúmọ̀ èdè ọmọ ilẹ̀ Faransé àkọ́kọ́bẹ̀rẹ̀ kan ṣe kó tó lè túmọ̀ Bíbélì sí èdè táwọn èèyàn ń sọ.

WO OJÚ ÌWÉ 18 SÍ 20.

Ipa wo ni ẹ̀rí ọkàn Kristẹni kan ń kó tó bá kan ọ̀ràn sísan owó orí?

WO OJÚ ÌWÉ 21 SÍ 23.

Ǹjẹ́ ìwọ náà lè di ẹni tó tẹ́ ọkàn Ọlọ́run lọ́rùn bí Dáfídì ti ṣe?

WO OJÚ ÌWÉ 26 SÍ 29.

[Àwòrán Credit Line tó wà ní ojú ìwé 32]

Fọ́tò: Alain Leprince - La Piscine-musée, Roubaix/​Courtesy of the former Bouchard Museum, Paris