ÀPÓTÍ Ẹ̀KỌ́ 5A “Ọmọ Èèyàn, Ṣé Ìwọ Náà Rí I?” TẸ̀ Ẹ̣́ “Ọmọ Èèyàn, Ṣé Ìwọ Náà Rí I?” Ọ̀rọ̀ Àwòrán Ohun mẹ́rin tó ń kóni nírìíra tí Ìsíkíẹ́lì rí nínú àgbàlá àti tẹ́ńpìlì. (Ìsík. 8:5-16) 1. ÈRE OWÚ 2. ÀÁDỌ́RIN ÀGBÀÀGBÀ TÍ WỌ́N Ń SUN TÙRÀRÍ SÍ ÀWỌN ÒRÌṢÀ 3. “ÀWỌN OBÌNRIN . . . TÍ WỌ́N Ń SUNKÚN TORÍ ỌLỌ́RUN TÍ WỌ́N Ń PÈ NÍ TÁMÚSÌ” 4. ỌKÙNRIN MẸ́Ẹ̀Ẹ́DỌ́GBỌ̀N TÍ “WỌ́N Ń FORÍ BALẸ̀ FÚN OÒRÙN” Pa dà sí orí 5, ìpínrọ̀ 7 sí 18 Pa Dà Èyí Tó Kàn Tẹ̀ ẹ́ Fi ránṣẹ́ Fi ránṣẹ́ “Ọmọ Èèyàn, Ṣé Ìwọ Náà Rí I?” ÌJỌSÌN MÍMỌ́ JÈHÓFÀ TI PA DÀ BỌ̀ SÍPÒ! “Ọmọ Èèyàn, Ṣé Ìwọ Náà Rí I?” Yorùbá “Ọmọ Èèyàn, Ṣé Ìwọ Náà Rí I?” https://cms-imgp.jw-cdn.org/img/p/1102017926/univ/art/1102017926_univ_sqr_xl.jpg rr ojú ìwé 56-57